เปิดศูนย์ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทในชั้นสอบสวนประจำสถานีตำรวจภูธรนาหม่อม จ.สงขลา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj2usBXifZOmaJuTYaW7_j_YSVzMSFAwydesxqaqs_jDFyen37QzPOnTos5ywMN5MlZ_H2L_r7ZnY8sVECxy0mAla_lakTfpgLD7nVMXprInZcWuOxO7LrrlnnRHrKdlra9g1sL2m4xi4ry7oHKvVRVpdRC2w1M29vAIT6jfAGHYjBlcjewMKNLvr6T/w640-h480/unnamed%20(1).jpg)
นายกฤชนัทท พลรัตน์ นายอำเภอนาหม่อม เป็นประธานเปิดศูนย์ไกล่เกลี่ยข้อพิพาทในชั้นสอบสวน ประจำสถานีตำรวจภูธรนาหม่อม จ.สงขลา โดยมี พ.ต.อ.วิวัฒนชัย์ ธรรมวิทยาภูมิ ผกก.สภ.นาหม่อม พ.ต.ท.กันตภณ เจติพัฒนกุล รอง ผกก.สอบสวน สภ.นาหม่อม พร้อมด้วยคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจ สภ.นาหม่อม คณะผู้ไกล่เกลี่ยและข้าราชการตำรวจ สภ.นาหม่อม เข้าร่วม
ไม่มีความคิดเห็น: