รองเลขาธิการ ศอ.บต.ต้อนรับประธานสภาที่ปรึกษาองค์กรอิสลามแห่งชาติมาเลเซีย ศึกษา "เมืองปศุสัตว์"
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCs4nNAa-iMc4fDBCe-AuPTF2jZDzVxm6TN6_oMaqw-V9v-hePiDMpUS7XLikED13Rkg_5P0NJZtTIWYmbCveVu3QJpk3GO60hr3IvDrIHfILYCqtz_rIT9wRLecKDYP9JwHzyDdYChzN3WDQWh_PDxYTgSOAivThrv7LzBVEJlrPagbfs1i3MUU6X/s16000/0102.jpg)
นายชนธัญ แสงพุ่ม รองเลขาธิการศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ (ศอ.บต.) ให้การต้อนรับ Tuan Hj. Mohd.Azmi Abd. Hamid ประธานสภาที่ปรึกษาองค์กรอิสลามแห่งชาติมาเลเซีย และกรรมการสภาที่ปรึกษากระทรวงการต่างประเทศมาเลเซีย และที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย มาเลเซีย พร้อมคณะ ในโอกาสเดินทางมาเยี่ยมเยือนจังหวัดชายแดนภาคใต้ เพื่อศึกษาเรียนรู้การบริหารจัดการศูนย์เรียนรู้ฟาร์มมาตรฐานการเลี้ยงโค ภายใต้โครงการเมืองปศุสัตว์ ตามกรอบระเบียบเศรษฐกิจฮาลาลจังหวัดชายแดนภาคใต้ ณ ฟาร์มต้นแบบมาตรฐานการเลี้ยงวัวหมู่บ้านกำปงบารู ตำบลสะเตงนอก อำเภอเมือง จังหวัดยะลา
ไม่มีความคิดเห็น: