“ยงยุทธ ชัยพรหมประสิทธิ์” เข้าเยี่ยมคารวะจุฬาราชมนตรีหลังรับตำแแหน่งประธานกรรมการไอแบงก์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh0uUOtusUGSdsR2FAET3tSaFdY5EmVT_tCvBUUbOIzdkt5DGG2sdZUv-kVbDtxhYweEwquJMelg6QGHdesgMUr0Rz9BZP7R0VlutHsm60UuD7sMC604vueQs8E606IoI0zFBLakfMVHf5AS2V_yWFk0LIviMwQRQAHsrhiJF-HbKsDSAl8Kisor5wKMNk/s16000/0302.jpg)
นายยงยุทธ ชัยพรหมประสิทธิ์ ประธานกรรมการธนาคาร พร้อมด้วย นางวรรณพร เทพหัสดิน ณ อยุธยา กรรมการธนาคาร และ ดร.ทวีลาภ ฤทธาภิรมย์ กรรมการและผู้จัดการ ธนาคารอิสลามแห่งประเทศไทย (ไอแบงก์) เดินทางเข้าเยี่ยมคารวะ นายอรุณ บุญชม จุฬาราชมนตรี ในโอกาสเข้าดำรงตำแหน่งประธานกรรมการธนาคาร คนที่ 11 ภายหลังจากที่ประชุมวิสามัญผู้ถือหุ้นครั้งที่ 1/2567 เมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2567 ได้มีมติแต่งตั้งแทนประธานกรรมการท่านเดิมที่ลาออกเนื่องจากเกษียณอายุราชการ
###
ไม่มีความคิดเห็น: