นครศรีธรรมราช - รถพ่วงข้างตกคูน้ำดับ 2 ศพ หญิงวัย 60 เด็ก 5 ขวบ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjwfezkexZ9IzVidvz_jex4LOxQo8JdAjYoxa-Upw6N5grwFxREJIsnaM9N_NYh6YgbGUYe9UBp9yNaHmEuzKopgrEDOAIG8mYVBh9vqv55bFdTJotlskjjhIIj0AyJZLBzjzHcbMAWTRFUREkGn3KGbLKOeV-ceGAKZHO48bcbxmppBueL3zdbn0Ifgps/s16000/0301.jpg)
20 พฤษภาคม 2567 - มูลนิธิใต้เต็กเซี่ยงตึ๊ง จุดน้ำเเคบ รายงานว่า เมื่อเวลาประมาณ 08.00 น. ได้รับเเจ้งพบรถพ่วงข้างตกอยู่ในคูน้ำข้างทาง บริเวณบ้านสากเหล็ก ถนนสากเหล็ก-คลองเมียด ตำบลอินคีรี อำเภอพรหมคีรี จังหวัดนครศรีธรรมราช
ตรวจสอบในที่เกิดเหตุพบผู้เสียชีวิต 2 ราย รายที่ 1 เพศหญิง อายุประมาณ 60 ปี และรายที่ 2 เด็กอายุประมาณ 5-6 ขวบ
///////////////
ไม่มีความคิดเห็น: